7 ก.พ.66 ประชุมคณะผู้บริหารและหัวหน้าส่วนราชการ พร้อมทั้งประกาศเจตนารมณ์ในการต่อต้านการทุจริต ผู้บริหารแสดงพลังต่อต้านการทุจริตและประกาศเจตนารมณ์นโยบาย No Gift Policy จากการปฏิบัติหน้าที่ รวมทั้งแสดงจุดยืนร่วมกันในการต่อต้านคอร์รัปชันทุกรูปแบบอย่าง จริงจัง และได้แสดงสัญลักษณ์ “มือขวาทับมือซ้าย” ร่วมกับคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาลนครนครราชสีมา
![](https://www.koratcity.go.th/wp-content/uploads/2023/03/f2e36cc4-1b34-45be-bb2f-9d531be1dd88-1024x683.jpg)