วันที่ 3 มีนาคม 2561 เวลา 08.30 น.
นายสุรวุฒิ เชิดชัย นายกเทศมนตรี คณะผู้บริหาร สมาชิกสภา ปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ต้อนรับ นายสุทธิพงษ์ จุลเจริญ อธิบดีกรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่นและคณะผู้ตรวจ มอบนโยบายการบริหารจัดการขยะมูลฝอยและตรวจเยี่ยม สำนักการคลัง สำนักปลัดเทศบาลและศูนย์บริการสาธารณสุขโพธิ์กลาง ณ ห้องประชุมชั้น 2 เทศบาลนครนครราชสีมา
![](https://www.koratcity.go.th/wp-content/plugins/lazy-load/images/1x1.trans.gif)