วันที่ 2 มีนาคม 2561 เวลา 14.00 น. นายสันติ เกิดโมฬี รองปลัดเทศบาลนครนครราชสีมา พร้อมคณะศึกษานิเทศก์ ร่วมประชุมเพื่อรับมอบนโยบายการปฏิบัติราชการ จาก นายสุทธิพงษ์ จุลเจริญ อธิบดีกรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น ณ สำนักงานเทศบาลเมืองเมืองปัก
![](https://www.koratcity.go.th/wp-content/plugins/lazy-load/images/1x1.trans.gif)
วันที่ 2 มีนาคม 2561 เวลา 14.00 น. นายสันติ เกิดโมฬี รองปลัดเทศบาลนครนครราชสีมา พร้อมคณะศึกษานิเทศก์ ร่วมประชุมเพื่อรับมอบนโยบายการปฏิบัติราชการ จาก นายสุทธิพงษ์ จุลเจริญ อธิบดีกรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น ณ สำนักงานเทศบาลเมืองเมืองปัก